Converter quang 2 Lan Gnetcom GNC-1112S-20B | 2 Cổng Ethernet 10/100M

Còn hàng
SKU
GNC-1112S-20B
Rating:
100% of 100
44 Đánh giá
Giá: Liên hệ

Thông tin kỹ thuật

Converter quang Gnetcom 2 cổng Lan 10/100Mbps GNC-1112S-20B

  • Tốc độ kết nối: 10/100Mbps
  • Tiêu chuẩn: IEEE802.3,IEEE802.3U, 10/100Base-TX,100Base-FX
  • Loại ống quang:Đơn chế độ (8.3/125, 9/125, 10/125μm),Đa chế độ (50/125, 62.5/125)
  • Chế độ truyền: Half / full duplex
  • Bước sóng: 1310nm, 1550nm
  • Kết nối ethernet: RJ45
  • Kết nối quang: Chuẩn SC
  • Nguồn cấp : 5VDC
  • Chứng nhận: CO - CQ

 

Bộ chuyển đổi quang điện Gnetcom GNC-1112S-20B 2 Cổng Ethernet 10/100M 

Converter quang 1 sợi 10/100Mbps 2 cổng Lan GNC-1112S-20B  hỗ trợ 2 phương thức kết nối 10/100Base-TX và 100Base-FX. Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi được thiết kế với bộ điều khiển chuyển đổi chuyển đổi và bộ nhớ đệm kết nối 2 loại phân đoạn hoạt động trơn tru. Bộ chuyển đổi quang điện có thể sử dụng khay nguồn tập trung 19" để gom các thiết bị tại tủ trung tâm.

Bộ chuyển đổi phương tiện quang Gnetcom được làm chất liệu hợp kim nên có khả năng chịu được các tác động trong quá trình thi công cũng như trong môi trường khắc nhiệt.

Khả năng cắt xung xung, điện áp dư thấp, khả năng chịu quá áp cao, có thêm đèn led hiển thị trạng thái làm việc của thiết bị. 

Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi 10/100Mbps Gnetcom hỗ trợ 2 cổng mạng RJ-45 với dây dài CAT5 tối đa lên tới 100m.

Thiết bị có thể tự động nhận diện tốc độ truyền tín hiệu qua cổng mạng.

Bộ chuyển đổi điện sử dụng 1 cổng quang SC để truyền và nhận tín hiệu.

Bạn cũng có thể kết hợp bộ chuyển đổi quang lan GNC-1112S-20B với các thiết bị chuyển đổi quang điện 1 sợi 10/100 Gnetcom , Netlink ... tương thích để tạo thành bộ chuyển đổi quang điện 1 ra 2 cổng  Lan speed 10/100Mbps.

 

Mô tả chi tiết thông tin cấu hình Gnetcom GNC-1112S-20B

Converter Media Gnetcom GNC-1112S-20B  tuân thủ các tiêu chuẩn IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3x. Converter được thiết kế để chuyển đổi tín hiệu dữ liệu giữa Ethernet nhanh 10/100 Base-TX và 100Base-FX. GNC-1112S  hỗ trợ các ứng dụng 10 / 100Base-TX và 100Base-FX. Tín hiệu dữ liệu được chuyển đổi bởi bộ chuyển đổi phương tiện hiệu suất cao như vậy có thể được truyền tối đa lên tới 20Km bằng cáp quang.

Cổng kết nối: 2 Port J45 / 1 Port Fiber SC ( 1 sợi quang )

Bước sóng: Tx1550nm/Rx 1310nm

Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100Mbps

Truyền tín hiệu qua cáp quang single mode, multi mode

Khoảng cách kết nối quang: ( 0-20 KM Single Mode/  0-2KM Multi Mode )

Nguồn: Cấp nguồn ngoài 5V

Sơ đồ tham khảo kết nối thực tế Gnetcom GNC-1112S-20B

 Video giới thiệu Converter quang 2 Lan Gnetcom GNC-1112S-20B | 2 Cổng Ethernet 10/100M

Bạn có thể tham khảo thêm các bộ chuyển đổi quang điện/ converter quang khác như.

Converter quang 2 cổng lan tốc độ 10/100Mbps: GNC-1112S-20A GNC-1112S-20B
Converter quang 2 cổng lan tốc độ 10/100/1000Mbps: GNC-2112S-20A GNC-2112S-20B
Converter quang 4 cổng lan tốc độ 10/100Mbps: GNC-1114S-20A GNC-1114S-20B
Converter quang 4 cổng lan tốc độ 10/100/1000Mbps: GNC-2114S-20A GNC-2114S-20B

Giá sản phẩm Converter quang Gnetcom GNC-1112S-20B chừa gồm thuế theo luật hiện hành. Tuy nhiên tuỳ vào từng loại sản phẩm hoặc phương thức, địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, ...