Bộ chuyển đổi Audio sang quang

Bộ chuyển đổi Audio qua cáp quang là thiết bị chuyển đổi và kéo dài tín hiệu dựa trên phương tiện truyền dẫn sợi quang, có thể mở rộng tín hiệu âm thanh và hình ảnh lên đến 20 km.

Bộ chuyển đổi Audio (AV) sang quang Ho-link hỗ trợ 2,4 Kênh (L + R) hoặc 2,4 kênh âm thanh RCA độc lập, chất lượng phát Audio được mã hóa kỹ thuật số 24-bit qua một sợi quang Single mode hoặc Multimode.Bạn có thể tham khảo các thiết bị bộ chuyển đổi audio quang Converter này dưới đây,

Thiết bị này thường được sử dụng trong các ứng dụng Dàn dựng, Rạp hát, Sân vận động, Công viên, Truyền hình, âm thanh CCTV và các ứng dụng AV chuyên nghiệp, v.v. Sử dụng đầu nối FC UPC / PC với cáp quang.

Thiết kế Plug and Play đảm bảo cài đặt và vận hành dễ dàng, không cần cấu hình hoặc cài đặt trình điều khiển. Trạng thái bộ chuyển đổi, trạng thái liên kết sợi quang, trạng thái cổng tín hiệu audio âm thanh và cảnh báo đều có thể được hiển thị qua các đèn led tích hợp trên thiết bị.

Bộ chuyển đổi Audio (AV) sang quang Converter truyền âm thanh stereo / mono RCA L / R của AD-net truyền tín hiệu âm thanh nổi lên đến 20 km bằng cách sử dụng sợi cáp quang single mode ở bước sóng 1310 nm.

Audio to Fiber Converter ( Audio sang quang ) có thể được đặt trong giá đỡ cùng với thiết bị quản lý âm thanh.