Bộ chuyển đổi quang chuẩn công nghiệp 10/100Mbps HO-LINK HL-IES-1FX4TX-SM-20A

Còn hàng
SKU
HL-IES-1FX4TX-SM-20A
Giá: Liên hệ

Thông tin kỹ thuật

Bộ chuyển đổi quang công nghiệp 4 cổng 10/100Mbps (4 cổng RJ45, 1 cổng quang SC - 20km chuẩn A)

  • Cổng Lan: 4 x 10/100Mbps
  • Cổng quang: 1 x 155Mbps SC Single Tx1310/Rx1550nm Công nghiệp
  • Nhiệt độ làm việc: -40 đến 85°C
  • Nguồn cấp vào: 12V~56VDC
  • Model: HL-IES-1FX4TX-SM-20A
  • Hãng: Ho-Link/Trung Quốc
  • Bảo hành: 2 năm
  • Chứng nhận: CO, CQ

1

Dòng chuyển đổi quang công nghiệp không quản lý HL-IES-1FX4TX-SM-20A thương hiệu HO-LINK được thiết kế với 4 cổng mạng RJ45 10/100Mbps và 1 cổng quang SC Simplex TX1310/RX1550nm băng thông 155Mbps. Dòng switch công nghiệp HO-LINK được thiết kế gắn thanh DIN, dễ dàng thi công kết nối với các dòng thiết bị công nghiệp tiêu chuẩn khác.

2

Thông số kỹ thuật:

Tiêu chuẩn

IEEE802.3 10BaseT

IEEE802.3u 100BaseTX

Kiểm tra kiểm tra giám sát lưu lượng IEEE802.3x và áp dụng ngược

Cây bao trùm IEEE802.1d

cổng đồng

Data speed: 10/100M

Đầu nối:RJ45

Khoảng cách: 100m

cổng cáp quang

Tốc độ dữ liệu: 155M

Trình kết nối: SC as default, FC/ST/SFP (option)

Khoảng cách: Chế độ cáp quang đơn 20km

Bước sóng:TX1310nm/RX1550nm

Hiệu lực

Loại xử lý: lưu trữ và chuyển tiếp

Băng thông trở lại: 1.0Gbps            

Kích thước địa chỉ MAC: 1024Kbit

Kích thước bộ đệm gói: 512Kbit

Khung hình: 2048byte

Time time: <10us

tắt đèn LED

Nguồn: BẬT = Đã kết nối nguồn

1~4: BẬT=Kết nối đồng

Cáp quang: BẬT=Kết nối cáp quang

Điện & Cơ khí

Đầu vào điện áp:

12~52 VDC, đầu vào nguồn dự phòng

Sự kiện bảo vệ:

quá tải dòng điện; đảo cực

Đầu nối nguồn: khối thiết bị đầu cuối

Kích thước: 174*147*55mm;

Cân nặng: 0,4kg; 

Thuộc tính môi trường

Nhiệt độ hoạt động: -40℃~85℃

Nhiệt độ lưu trữ: -40℃~85℃

Độ ẩm tương đối:5%~95(không ngưng tụ)

MTBF: 100000 giờ

1

Mô hình kết nối bộ chuyển đổi quang điện công nghiệp HO-LINK HL-IES-1FX4TX-20A

Bạn có thể tham khảo các dòng switch unmanaged 5 port 100Mbps và 1000Mbps tại bảng dưới đây:

 

cổng 100M

Cáp quang 100M

cổng gigabit

cáp gigabit

Gigabit SFP

Nguồn năng lượng

HL-IES-5TX

5

-

-

-

-

12~52VDC

HL-IES-1FX4TX-20

4

1

-

-

-

HL-IES-1FX4TX-SM-20A

4

1

-

-

-

HL-IES-1FX4TX-SM-20B

4

1

-

-

-

HL-IES-1FX4TX-SFP

4

-

-

-

1

HL-IES-5GT

 

 

5

-

-

HL-IES-1GX4GT-20

-

-

4

1

-

HL-IES-1GX4GT-SM-20A

-

-

4

1

-

HL-IES-1GX4GT-SM-20B

-

-

4

1

-

HL-IES-1GX4GT-SFP

-

-

4

-

1

 

 Video giới thiệu Bộ chuyển đổi quang chuẩn công nghiệp 10/100Mbps HO-LINK HL-IES-1FX4TX-SM-20A

Thiên Tân Telecom – Giải pháp viễn thông chuyên nghiệp.